Answers

2015-11-20T21:24:36+08:00
Walang Magagawa - Zardy Amrosi Ft Mona GonzalesMona
Magpapaalam nalang ako
saan ka man naroroon
sana ay naririnig mo
ang pagsigaw ng puso ko
Zardy
bigla nalang ako'y iniwan mo
hinihintay ang pagbabalik mo
patawarin mo sana ako
pagkat tapos na ang lahat dito
ChorusZardy
kung yan ang gusto mo at ika'y masaya
walang magagawa kundi ang pagbigyan
Mona
sana ay makita mo ang hinahanap ng puso mo sinta
Zardy
sana ako ay mapatawad mo
walang magagawa pagkat nilisan mo
Mona
darating din ang tamang tao na
magmamahal sa'yo
Mona
kasal na ako aking sinta
yan ang tadhana ng buhay ko
Zardy
wala na akogn magagawa
kundi ang pagbitiw sa'yo
chorus
0