Answers

2014-02-22T15:50:22+08:00
1.Pangulong Manuel A. Roxas (Mayo 28, 1946 hanggang Abril 15, 1948-termino bilang pangulo
2.
Pangulong Elpidio R. Quirino (Abril 17, 1948 hanggang Disyembre 30, 1953) 
3. Pangulong Ramon F. Magsaysay (Disyembre 30, 1953 hanggang Marso 17, 1957)
4. Pangulong Carlos P. Garcia (Marso 18, 1957 hanggang Disyembre 30, 1961)
5.Pangulong Diosdado Macapagal (Disyembre 30, 1961 hanggang Disyembre 30, 1965)
0